![](http://images.baoninhthuan.com.vn/CMSImage/Resources/Uploaded/tbtdaduyet/ban-to-chuc-trao-giai-cho-cac-vdv-thi-dau-noi-dung-tiep-suc-tiep-suc-4x400m-nu-2023-06-22-20-53.jpg)
Ban tổ chức trao giải cho các VĐV thi đấu nội dung tiếp sức tiếp sức 4x400m nữ.
Đoàn Ninh Thuận tham dự có 10 VĐV, 4 huấn luyện viên, dự tranh ở đủ 3 nhóm tuổi. Kết quả, đoàn Ninh Thuận đã thi đấu xuất sắc giành được 3 huy chương bạc của các VĐV: Kiều Minh Thiên (600 m nam); Phan Phương Quỳnh (600 m nữ); Phạm Thị Thanh Hà, Lý Thị Thanh Trang, Từ Nguyễn Triều Tiên, Phan Phương Quỳnh (tiếp sức 4x400 m nữ) và 1 huy chương đồng của VĐV Kiều Minh Thiên (60 m nam).
B.H