Việc chuyển giao được thực hiện theo Quyết định số 1298-QĐ/TU ngày 23/3/2023 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy và Quyết định số 217-QĐ/ĐU ngày 23/3/2023 của Đảng ủy Ngân hàng BIDV Việt Nam. Sau khi chuyển giao, Đảng bộ cơ sở Ngân hàng BIDV - chi nhánh Ninh Thuận có 57 đảng viên.
![](http://images.baoninhthuan.com.vn/CMSImage/Resources/Uploaded/tbtdaduyet/1/lanh-dao-dang-uy-khoi-co-quan-va-doanh-nghiep-tinh-va-dan-2023-03-26-20-15.jpg)
Lãnh đạo Đảng ủy Khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh và Đảng ủy Ngân hàng BIDV – Chi nhánh Ninh Thuận chứng kiến ký kết biên bản bàn giao và tiếp nhận tổ chức đảng và đảng viên. Ảnh: T.Mạnh
Dịp này, Đoàn Khối CQ-DN tỉnh đã phối hợp với Đoàn Thanh niên Ngân hàng BIDV Việt Nam tổ chức bàn giao và tiếp nhận 24 đoàn viên Chi đoàn cơ sở Ngân hàng BIDV - chi nhánh Ninh Thuận về trực thuộc Đoàn Thanh niên Ngân hàng BIDV Việt Nam.
T.M