Cuộc thi là sân chơi bổ ích giúp thiếu niên-nhi đồng có điều kiện giao lưu, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm; đồng thời góp phần đẩy mạnh các hoạt động thể dục, thể thao, các loại hình nghệ thuật thuộc lứa tuổi thiếu niên-nhi đồng trên địa bàn tỉnh. Kết thúc cuộc thi, ở thể loại Aerobic, Trường Tiểu học Mỹ Hương đoạt giài Nhất; ở thể loại Đồng ca, Trường Trung học cơ sở Lê Đình Chinh đoạt giải Nhất.
![](http://images1.baoninhthuan.com.vn/CMSImage/Resources/Uploaded/tbtdaduyet/anh-1-tiet-muc-nhay-cua-cac-ban-nho-tai-cuoc-thi-2018-12-08-18-10.jpg)
Tiết mục nhảy của các bạn nhỏ tại cuộc thi.
Phan Bình