Sau 3 ngày tranh tài sôi nổi, Ban tổ chức đã trao giải cho các vận động viên (VĐV) xuất sắc ở các nội dung thi đấu. Ở nội dung đơn nữ: Giải Nhất thuộc về VĐV Nguyễn Đàm Thúy Phượng (Sở Thông tin và Truyền thông); nội dung đơn nam: Giải Nhất thuộc về VĐV Thái Duy Nguyên (Trường Cao đẳng Nghề Ninh Thuận); nội dung đôi nam-nữ: Giải Nhất thuộc về VĐV Thái Duy Nguyên-Nguyễn Thị Yến Vi (Trường Cao đẳng Nghề Ninh Thuận); nội dung đôi nam: Giải nhất thuộc về VĐV Phạm Nguyễn Hoàng Duy-Lê Văn Quang (Sở Văn hóa,Thể thao và Du lịch); nội dung đôi nữ: Giải Nhất thuộc về VĐV Nguyễn Đàm Thúy Phượng-Huỳnh Thị Chí Huyên (Sở Thông tin và Truyền thông).
![](http://images1.baoninhthuan.com.vn/CMSImage/Resources/Uploaded/tbtdaduyet/be-mac-giai-cau-long-2018-08-03-20-17.jpg)
Ban Tổ chức trao giải cho các VĐV đạt thành tích cao tại nội dung thi đấu đơn nam.
Thế Quang